Cá Cược Esports • Thể Thao Điện Tử

f98bet – Cá Cược Thể Thao
Điện Tử Uy Tín Hàng Đầu
Việt Nam

Tham gia cá cược esports tại f98bet — kèo đa dạng cho Liên Minh Huyền Thoại, CS2, Dota 2, Mobile Legends và hàng chục tựa game hot nhất hiện nay. Tỷ lệ cạnh tranh, cập nhật trực tiếp từng pha đấu, hỗ trợ tiếng Việt 24/7.

20+
Tựa game esports
300+
Trận đấu mỗi tuần
24/7
Hỗ trợ tiếng Việt
60s
Nạp tiền tức thì
 Trận đấu nổi bật hôm nay
T1 vs Gen.G — LMHT
Trực tiếp
Navi vs Vitality — CS2
Trực tiếp
Team Liquid vs EG — Dota 2
Sắp diễn ra
EVOS vs RRQ — MLBB
Sắp diễn ra
Sentinels vs NRG — Valorant
Sắp diễn ra

Thể Thao Điện Tử — Sân Chơi Cá Cược Thế Hệ Mới

Thể thao điện tử (esports) đã bùng nổ tại Việt Nam trong những năm gần đây, không còn chỉ là sân chơi của giới trẻ mà đã trở thành ngành công nghiệp giải trí nghìn tỷ đồng. Từ những giải đấu Liên Minh Huyền Thoại tổ chức tại Hà Nội đến các tournament Mobile Legends thu hút hàng chục nghìn khán giả ở TP. Hồ Chí Minh — esports Việt Nam đang viết những trang sử rực rỡ nhất.

f98bet nhận thấy tiềm năng và đam mê của cộng đồng game thủ Việt, vì vậy chúng tôi đã xây dựng một hệ sinh thái cá cược esports toàn diện — nơi bạn không chỉ xem trận mà còn có thể tham gia trực tiếp vào từng diễn biến kịch tính của ván đấu. Tại f98bet, kèo thể thao điện tử được cập nhật theo thời gian thực, phản ánh chính xác tình trạng trận đấu đang diễn ra trên màn hình.

Tại sao f98bet là lựa chọn số 1 cho cá cược esports tại Việt Nam?

f98bet cung cấp hơn 300 trận đấu esports mỗi tuần từ hơn 20 tựa game khác nhau, bao gồm cả các giải đấu khu vực Đông Nam Á — nơi các đội Việt Nam như Team Flash, Saigon Buffalo thường xuyên tham dự. Tỷ lệ kèo được đội ngũ chuyên gia phân tích cập nhật liên tục, đảm bảo người chơi tại Hà Nội, Đà Nẵng hay TP. Hồ Chí Minh luôn nhận được odds tốt nhất có thể.

Điểm khác biệt lớn nhất của f98bet so với các nhà cái khác chính là độ sâu của thị trường kèo esports. Không chỉ dừng lại ở kèo thắng/thua toàn trận, f98bet cung cấp hàng chục loại kèo phụ cho mỗi trận — từ kèo map đầu tiên, tổng số kill, thời gian kết thúc ván đấu cho đến kèo first blood và dragon trong LMHT. Người chơi am hiểu game sẽ tìm thấy vô số cơ hội sinh lời từ kiến thức chuyên sâu của mình.

Thanh toán hoàn toàn thuận tiện cho người dùng Việt — nạp và rút qua MoMo, ZaloPay, ViettelPay hoặc chuyển khoản trực tiếp qua Vietcombank, BIDV, Techcombank. Tất cả giao dịch được xử lý nhanh chóng, minh bạch và không có phí ẩn.

Điểm nổi bật
Kèo live cập nhật từng giây trong suốt ván đấu
Hơn 20 tựa game — LMHT, CS2, Dota 2, MLBB, Valorant và nhiều hơn nữa
Kèo phụ phong phú: first blood, tổng kill, thời gian ván đấu
Giao diện tiếng Việt hoàn toàn, tối ưu cho mobile
Thanh toán MoMo, ZaloPay, ngân hàng nội địa — xử lý tức thì
Đội ngũ hỗ trợ tiếng Việt tận tâm, online 24/7
f98bet

Các Tựa Game Esports Nổi Bật tại f98bet

f98bet phủ sóng toàn bộ các tựa game esports được yêu thích nhất tại Việt Nam và thế giới — từ MOBA đến FPS, từ giải khu vực đến đấu trường quốc tế.

⚔️
Liên Minh Huyền Thoại (LMHT)

Tựa game MOBA số 1 thế giới với giải VCS (Vietnam Championship Series) được người hâm mộ Việt Nam theo dõi cuồng nhiệt. Kèo đội Saigon Buffalo, Team Flash, SBTC và các đội VCS tại f98bet luôn có tỷ lệ hấp dẫn và đa dạng nhất.

VCS Việt Nam Worlds MSI
🎯
CS2 (Counter-Strike 2)

Huyền thoại FPS vẫn đang thống trị làng esports thế giới. Các giải Major, ESL Pro League và BLAST Premier mang đến hàng trăm trận đấu chất lượng cao mỗi tháng. Kèo CS2 tại f98bet nổi tiếng có odds cao và thị trường phong phú nhất.

CS2 Major ESL Pro League BLAST Premier
🌀
Dota 2

Với The International — giải đấu có prize pool lớn nhất lịch sử esports — Dota 2 luôn thu hút sự chú ý đặc biệt của cộng đồng cá cược. f98bet cung cấp kèo đầy đủ cho toàn bộ Dota Pro Circuit, từ vòng loại đến chung kết thế giới.

The International DPC Kèo map đơn
📱
Mobile Legends: Bang Bang

MLBB là tựa game di động được chơi nhiều nhất Đông Nam Á — và Việt Nam không phải ngoại lệ. MPL Việt Nam thu hút hàng triệu lượt xem mỗi mùa. Kèo MLBB tại f98bet bao phủ MPL, M-Series World Championship và các giải khu vực ĐNA.

MPL Việt Nam M-Series Đông Nam Á
🔫
Valorant

Tựa game FPS của Riot Games đang bùng nổ tại Việt Nam với cộng đồng game thủ trẻ đông đảo. VCT (Valorant Champions Tour) — đặc biệt là VCT Pacific với các đội châu Á — là điểm nóng kèo cược trên f98bet trong suốt năm 2026.

VCT Pacific Valorant Champions Khu vực châu Á
🏟️
FC Online & eFootball

Bóng đá điện tử đang ngày càng được ưa chuộng tại Việt Nam, đặc biệt với cộng đồng người hâm mộ bóng đá truyền thống. f98bet là một trong số ít nhà cái phủ sóng đầy đủ các giải FC Online và eFootball quốc tế với kèo đa dạng.

eFootball World FC Online VN Bóng đá số
f98bet

Các Loại Kèo Esports Tại f98bet

Hệ thống kèo esports của f98bet vượt xa kèo thắng/thua thông thường — mang đến hàng chục thị trường cược cho từng trận đấu.

Kèo Thắng Trận (Match Winner)

Loại kèo cơ bản nhất — đặt cược vào đội chiến thắng toàn bộ loạt trận (BO1, BO3 hay BO5). Tỷ lệ cố định trước giờ thi đấu, phù hợp cho người mới bắt đầu với cá cược esports tại f98bet.

Kèo Chấp Map (Map Handicap)

Đội mạnh hơn được chấp đội yếu hơn một số map nhất định trong loạt BO3 hoặc BO5. Ví dụ: T1 chấp 1.5 map — T1 phải thắng 2-0 hoặc 3-0 để kèo thắng. Tạo tỷ lệ hấp dẫn hơn cho trận chênh lệch sức mạnh rõ ràng.

Kèo Tài/Xỉu Số Map

Dự đoán tổng số map được chơi trong loạt đấu. Trong BO3, nhà cái thường đặt mức 2.5 — bạn đoán trận kết thúc 2-0 (Xỉu) hay kéo dài đến map 3 (Tài). Kèo đơn giản nhưng tỷ lệ sinh lời cao tại f98bet.

Kèo Cược Trực Tiếp (Live Betting)

Đặt cược ngay trong khi trận đang diễn ra — tỷ lệ thay đổi theo từng pha đấu, từng objective bị hạ, từng ace xảy ra. Kèo live tại f98bet được xử lý cực nhanh với độ trễ tối thiểu, không bị từ chối lệnh bất hợp lý.

Kèo Phụ Đặc Biệt (Special Markets)

Những kèo độc đáo chỉ có tại f98bet: đội nào first blood, tổng số dragon/baron trong LMHT, team nào plant bom đầu tiên trong CS2, thời gian kết thúc ván đấu Dota 2. Dành cho người am hiểu sâu về game.

Kèo Parlay Esports

Kết hợp nhiều kèo esports từ các trận khác nhau vào một phiếu cược duy nhất để nhân tỷ lệ. Một phiếu parlay 5 kèo có thể mang về lợi nhuận gấp 10-50 lần số tiền đặt ban đầu. Rủi ro cao nhưng phần thưởng xứng đáng.

Giải Đấu Esports Được Cá Cược Nhiều Nhất

f98bet bao phủ hầu hết các giải đấu esports lớn nhỏ trên toàn cầu — đặc biệt ưu tiên các giải có đội Việt Nam tham dự hoặc giải khu vực Đông Nam Á để phục vụ tốt nhất cộng đồng người chơi trong nước.

🇻🇳 Tự hào ủng hộ esports Việt Nam

f98bet luôn cập nhật kèo ưu tiên cho các đội Việt Nam thi đấu quốc tế — Saigon Buffalo tại LEC Wildcard, Team Flash tại AIC, hay tuyển quốc gia tại SEA Games. Đây là cách f98bet thể hiện tinh thần đồng hành cùng esports nước nhà.

🏆
Worlds — LMHT World Championship
Giải LMHT lớn nhất năm — 22 đội từ khắp thế giới, prize pool triệu đô
Nóng nhất
🎯
CS2 Major Championships
2 giải Major mỗi năm — đỉnh cao của Counter-Strike, prize pool 1.25 triệu USD
Major
🌏
SEA Games Esports
Đội tuyển Việt Nam thi đấu — kèo Việt Nam được đặt nhiều nhất trong năm
VN tham dự
📱
MPL Việt Nam — Mobile Legends
Giải đấu MLBB quốc nội hàng đầu, thi đấu mỗi tuần trong suốt mùa giải
Trong nước
🔫
VCT Pacific — Valorant
Khu vực châu Á-Thái Bình Dương — các đội Hàn Quốc, Nhật Bản và Đông Nam Á
Khu vực
🌀
The International — Dota 2
Giải đấu có prize pool lớn nhất lịch sử esports, kèo phong phú bậc nhất tại f98bet
Thế giới
⚔️
VCS — Vietnam Championship Series
Giải LMHT quốc nội — đội nhà thi đấu, người hâm mộ Việt theo dõi sát nhất
VCS
f98bet

Cách Đặt Kèo Esports Tại f98bet

Quy trình cá cược thể thao điện tử tại f98bet được thiết kế cực kỳ đơn giản — ngay cả người lần đầu tiếp cận esports betting cũng có thể hoàn thành trong vài phút. Dưới đây là các bước cơ bản để bắt đầu hành trình cá cược esports của bạn.

Lưu ý quan trọng

Mức cược tối thiểu cho kèo esports tại f98bet chỉ từ 10.000 VNĐ — phù hợp cho cả người mới muốn trải nghiệm lẫn người chơi chuyên nghiệp muốn đặt cược lớn. Giới hạn cược tối đa lên đến 50.000.000 VNĐ mỗi kèo.

01
Đăng ký và xác minh tài khoản f98bet

Truy cập f98bet và hoàn tất đăng ký tài khoản mới — chỉ cần số điện thoại hoặc email hợp lệ. Quá trình xác minh danh tính nhanh chóng, thường hoàn thành trong vòng 5 phút. Tài khoản đã xác minh được hưởng đầy đủ các tính năng nạp/rút và nhận khuyến mãi.

02
Nạp tiền qua MoMo, ZaloPay hoặc ngân hàng

Chọn phương thức nạp tiền yêu thích — MoMo và ZaloPay xử lý tức thì dưới 60 giây. Chuyển khoản qua Vietcombank, BIDV hoặc Techcombank hoàn thành trong 5 phút giờ hành chính. Mức nạp tối thiểu chỉ 50.000 VNĐ để bắt đầu trải nghiệm.

03
Vào mục Thể Thao Điện Tử và chọn trận đấu

Từ trang chủ f98bet, chọn danh mục "Thể thao điện tử" trong menu. Bạn sẽ thấy toàn bộ các trận đấu đang diễn ra và sắp diễn ra, phân loại theo tựa game. Nhấn vào trận muốn đặt cược để xem đầy đủ các loại kèo có sẵn.

04
Chọn kèo và nhập số tiền cược

Nhấp vào loại kèo muốn chọn — kèo sẽ tự động thêm vào phiếu cược (betting slip) ở góc màn hình. Nhập số tiền muốn đặt bằng VNĐ, xem phần thưởng dự kiến được hiển thị ngay tức thì trước khi xác nhận.

05
Xác nhận cược và theo dõi trận đấu

Sau khi xác nhận, phiếu cược được ghi nhận ngay lập tức. Theo dõi diễn biến trận đấu trực tiếp trên f98bet — khi kết quả được xác nhận, tiền thắng cược sẽ được cộng tự động vào tài khoản và có thể rút về ví MoMo hoặc tài khoản ngân hàng bất kỳ lúc nào.

Khuyến Mãi Esports Độc Quyền tại f98bet

f98bet thường xuyên tung ra các chương trình khuyến mãi đặc biệt dành riêng cho người chơi thể thao điện tử — từ thưởng nạp lần đầu đến hoàn cược hàng tuần.

🎁
Thưởng Nạp Lần Đầu

Thành viên mới đăng ký và nạp tiền lần đầu nhận thưởng 100% số tiền nạp vào tài khoản esports. Tối đa lên đến 2.000.000 VNĐ tiền thưởng — cơ hội tuyệt vời để bắt đầu hành trình cá cược esports.

Thành viên mới
🔄
Hoàn Cược Esports 15%

Mỗi tuần, f98bet hoàn trả 15% tổng tiền thua cược esports trong 7 ngày — không giới hạn số lần hoàn, không yêu cầu vòng cược phức tạp. Được cộng thẳng vào tài khoản mỗi thứ Hai hàng tuần.

Hàng tuần
🏆
Kèo Tăng Tỷ Lệ Major

Trong các sự kiện lớn như Worlds LMHT, CS2 Major hay The International, f98bet boost tỷ lệ kèo cho các trận chọn lọc lên đến 20% so với odds thông thường. Theo dõi thông báo để không bỏ lỡ.

Sự kiện đặc biệt
👥
Thưởng Giới Thiệu Bạn Bè

Mời bạn bè cùng tham gia cá cược esports tại f98bet và nhận 200.000 VNĐ cho mỗi người được giới thiệu thành công. Không giới hạn số lượng người giới thiệu — càng nhiều bạn, càng nhiều thưởng.

Không giới hạn
f98bet

Bí Quyết Cá Cược Esports Hiệu Quả

Kinh nghiệm từ cộng đồng người chơi lâu năm tại f98bet — những nguyên tắc giúp bạn tiếp cận esports betting một cách thông minh và bền vững.

Hiểu sâu tựa game bạn cược

Lợi thế lớn nhất của người cá cược esports là kiến thức về game. Nếu bạn chơi LMHT hàng ngày, bạn hiểu đội hình meta, phong cách chơi của từng đội và sẽ đưa ra quyết định sáng suốt hơn bất kỳ mô hình thống kê nào. Hãy cược vào tựa game bạn thực sự am hiểu.

Theo dõi form gần nhất của đội

Trong esports, phong độ đội tuyển thay đổi rất nhanh — chỉ cần một vài trận tập tốt hoặc thay đổi nhân sự là tất cả có thể lật ngược. Luôn kiểm tra kết quả 5-10 trận gần nhất, thành phần đội hình chính thức và lịch thi đấu trước khi đặt kèo tại f98bet.

Quản lý vốn theo quy tắc 5%

Không bao giờ đặt quá 5% tổng vốn vào một kèo duy nhất — dù bạn tự tin đến đâu. Esports có nhiều biến số bất ngờ: lag, disconnect, đổi meta patch. Chia nhỏ vốn giúp bạn duy trì được sức chơi lâu dài và không bị ảnh hưởng bởi một chuỗi thua ngắn hạn.

Tận dụng kèo live một cách khôn ngoan

Kèo live tại f98bet mở ra cơ hội lớn khi bạn đọc được diễn biến trận đấu. Nếu đội yếu hơn đang dẫn đầu bất ngờ ở ván 1 nhưng đội mạnh hơn vẫn đang kiểm soát objective tốt, đây có thể là thời điểm vàng để đặt kèo đội mạnh với tỷ lệ cao bất thường.

Chú ý đến bối cảnh giải đấu

Một trận vòng bảng cuối mùa với đội đã chắc suất lên playoffs thường không phản ánh đúng sức mạnh thật sự — đội có thể thử nghiệm lineup mới. Trong khi đó, trận playoff hay chung kết mang tính quyết định hơn và các đội thường thi đấu với 100% nỗ lực.

Đặt giới hạn và tuân thủ nghiêm túc

Trước mỗi phiên cá cược, hãy đặt ra ngân sách tối đa cho ngày hôm đó và tuyệt đối không vượt qua. f98bet cung cấp công cụ tự đặt giới hạn cược trong cài đặt tài khoản — đây là tính năng dành cho người chơi thực sự muốn chơi có trách nhiệm và bền vững.

18+
Chơi có trách nhiệm — Cá cược esports an toàn tại f98bet

Cá cược thể thao điện tử tại f98bet chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên. Esports betting là hình thức giải trí — không phải nguồn thu nhập ổn định. Hãy đặt ra giới hạn chi tiêu hàng ngày và tuân thủ nghiêm túc. Nếu bạn cảm thấy việc cá cược đang ảnh hưởng tiêu cực đến cuộc sống, hãy liên hệ đội ngũ hỗ trợ f98bet để được tư vấn về các công cụ tự giới hạn tài khoản và chơi có trách nhiệm. f98bet cam kết tạo môi trường cá cược lành mạnh cho cộng đồng game thủ Việt Nam.